Ludovic Emile Patrick JOURDAIN
Ludovic Emile Patrick JOURDAIN - BODACC.io

Ludovic Emile Patrick JOURDAIN

32 nhiệm kỳ · 22 công ty

PP
LoạiThể nhân
Quốc tịch—
Năm sinh1970
Vai tròprésident, administrateur, directeur général
Nhiệm kỳ đầu tiên25/09/2024
Chức vụ cuối cùng03/09/2026
Entreprises liées22 công ty

Điều mà sổ đăng ký nói về Ludovic Emile Patrick JOURDAIN

Ludovic Emile Patrick JOURDAIN xuất hiện trong các thông báo được công bố trên BODACC cho doanh nghiệp có SIREN . Mỗi đề cập trong hồ sơ này đều đến từ một công bố chính thức: thành lập, thay đổi, thủ tục tập thể, xóa đăng ký. BODACC không liệt kê các chức vụ, mà ghi nhận các thông báo pháp lý: một người xuất hiện ở đó vì một văn bản nhắc đến họ với tư cách người quản lý, người điều hành, người thanh lý hoặc kiểm toán viên, vào ngày công bố.

Các nhiệm vụ được liệt kê trên trang này là những nhiệm vụ mà các thông báo công khai. Một tên có thể chỉ nhiều người: đó là lý do tại sao hồ sơ hiển thị số lượng nhiệm vụ và các công ty liên quan thay vì hợp nhất những người trùng tên, và báo hiệu các trường hợp không chắc chắn. Một công ty được liên kết ở đây do đó không nói lên điều gì về chất lượng công việc, chỉ rằng một văn bản chính thức đã đề cập đến Ludovic Emile Patrick JOURDAIN về vấn đề đó.

Điều mà sổ đăng ký không nói cũng quan trọng như điều mà nó nói: không phải năng lực, không phải danh tiếng, không phải kết quả của các thủ tục, không phải tình hình tài chính hiện tại. Cùng một người có thể điều hành một công ty thịnh vượng và một công ty khác đang gặp khó khăn. Phiếu này hiển thị các thông báo có ngày tháng và nguồn của chúng, không phải một phán xét về con người. Để xác minh chính thức, tham chiếu vẫn là mã SIREN của công ty và ngày công bố thông báo.

Nhiệm kỳ của Ludovic Emile Patrick JOURDAIN

NgàyCông tyVai tròThủ tụcXem
03/09/2026TRANSDEV VICHYprésident—Xem
15/02/2026TRANSDEV DIRECTION REGIONALE AURA BFCprésident—Xem
20/01/2026TRANSDEV ALBERTVILLEprésident—Xem
19/10/2025TRANSDEV BFC NORDprésident—Xem
12/10/2025TRANSDEV SAVOIEadministrateur—Xem
16/09/2025TRANSDEV BFC ESTprésident—Xem
13/05/2025TRANSDEV BFC NORDprésident—Xem
21/01/2025TRANSDEV SAVOIEdirecteur général—Xem
17/11/2024TRANSDEV GRAND CHAMBERYprésident—Xem
04/11/2024TRANSDEV CMTprésident—Xem
25/09/2024TRANSDEV SENONAISprésident—Xem
21/05/2023TRANSDEV AUXERROISgérant—Xem
19/05/2023TRANSDEV MACONNAIS BEAUJOLAISprésident—Xem
19/05/2023TRANSDEV BFC NORDprésident—Xem
20/04/2023TRANSDEV SAVOIEdirecteur général—Xem
12/03/2023TRANSDEV SAINT-ETIENNEdirecteur général—Xem
19/02/2023TRANSDEV SAINT-ETIENNEprésident—Xem
17/11/2022TRANSDEV SAVOIEdirecteur général—Xem
12/04/2022TRANSDEV SAVOIEdirecteur général—Xem
07/04/2022TRANSDEV SAVOIEdirecteur général—Xem
06/05/2021TRANSDEV HAUTE SAVOIEgérant—Xem
27/04/2021TRANSDEV SAVOIEdirecteur général—Xem
18/03/2021MOBILITE ET SERVICESprésident—Xem
18/03/2021PEVA MOBILITESgérant—Xem
18/03/2021TRANSDEV DAUPHINEprésident—Xem
09/03/2021TRANSDEV SAVOIEdirecteur général—Xem
04/03/2021TRANSDEV RHONE ALPESprésident—Xem
04/03/2021TRANSDEV BASSIN ANNECIENprésident—Xem
28/02/2021TRANSDEV ALBERTVILLEprésident—Xem
18/02/2021TRANSDEV VALENCE MOBILITEgérant—Xem
05/02/2021TRANSDEV MARTINprésident—Xem
17/01/2021TRANSDEV ALPESprésident—Xem

Câu hỏi thường gặp : Ludovic Emile Patrick JOURDAIN

Bạn đang tìm kiếm thông tin khác?

Người được nhắc đến trong các thông báo BODACC.

Ludovic Emile Patrick JOURDAIN | chủ tịch, thành viên hội…